วันที่ 25 กันยายน พ.ศ.2566 | | | | | |
ลำดับ | เวลา | กลุ่มสาระ | รายชื่อครู | วิทยฐานะ | สถานที่ | รายชื่อคณะกรรมการ | เอกสารประกอบ |
1 | 08.00 – 09.30 | สังคมศึกษาฯ | ว่าที่ร้อยตรีหญิง อิศรา อาจบำรุง | คศ.3 | อาคาร 7 | นางสาวชญาภา หวลหอม | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวจิราภรณ์ บุญยัง | คศ.1 | อาคาร 7 | ว่าที่ร้อยตรีหญิงหทัยรัตน์ วัดสุริวงค์ | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวเพ็ญประภา นันทวงศ์ | คศ.1 | อาคาร 7 | ว่าที่ร้อยตรีนิพล แสงศรีธูป | PA 1 รายงานผล |
| | | | | | | |
2 | 09.30 – 10.30 | วิทยาศาสตร์ | นายคำดี ขุนดารา | คศ.3 | อาคาร 6 | นางสาวชญาภา หวลหอม | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวนภาวรรณ เยแจ่ม | คศ.1 | อาคาร 7 | นางสาวนพรัตน์ คงสัตรา | PA 1 รายงานผล |
| | | นางชุติมา เกษสุภะ | คศ.3 | อาคาร 7 | นางสาวกมลทิพย์ ชมชาติ | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวสาธิยา จันทเภา | คศ.1 | อาคาร 7 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางจำลักษณ์ คำแผลง | คศ.3 | อาคาร 8 | | PA 1 รายงานผล |
| | | | | | | |
3 | 10.30 – 11.30 | วิทยาการคำนวณ | นางสาวรพีพรรณ จันทรภักดี | คศ.1 | อาคาร 1 | นางสาวชญาภา หวลหอม | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวปนัดดา ดวงประเสริฐ | คศ.1 | อาคาร 1 | นางสาวกมลทิพย์ ชมชาติ | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวชนิตา แก่งอินทร์ | คศ.1 | อาคาร 1 | นางสาวพิชญาภรณ์ เพิ่มพูน | PA 1 รายงานผล |
| | | นายพรชัย สุภาตา | คศ.3 | อาคาร 1 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นายสุชาติ คำพร | คศ.3 | อาคาร 1 | | PA 1 รายงานผล |
| | | | | | | |
4 | | การงานอาชีพ | นางณฐพรรณ อยู่ยงค์ | คศ.3 | อาคาร 7 | นางสาวชญาภา หวลหอม | PA 1 รายงานผล |
| | | | | | นางสาวกมลทิพย์ ชมชาติ | |
| | | | | | นางสาวพิชญาภรณ์ เพิ่มพูน | |
| | | | | | | |
5 | 12.30 – 14.00 | คณิตศาสตร์ | นางอารีย์ สีมาขจร | คศ.3 | อาคาร 6 | นางสาวชญาภา หวลหอม | PA 1 รายงานผล |
| | | นางวาริฉัตร พิลึก | คศ.3 | อาคาร 6 | นางสาวทัศนีย์ สนธิกัน | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวสุปราณี กิ่งนาค | คศ.2 | อาคาร 7 | นายสมประสงค์ ฤทธิ์บำรุง | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวนัฐนันท์ อยู่สุข | คศ.1 | อาคาร 7 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวอุมาพร โสรส | คศ.3 | อาคาร 7 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวสุทธญาณ์ อินทวัน | คศ.2 | อาคาร 8 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวมยุรา เรืองฉาย | คศ.3 | อาคาร 8 | | PA 1 รายงานผล |
| | | | | | | |
6 | 14.00 – 15.00 | ภาษาไทย | นางกัญรินทร์ จินานิกร | คศ.3 | อาคาร 6 | นางสาวชญาภา หวลหอม | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวขวัญฤดี ผิวพิมดี | คศ.1 | อาคาร 6 | นางทับทิม อินดีคำ | PA 1 รายงานผล |
| | | นางปัญทิพย์ เพียราชโยธา | คศ.3 | อาคาร 6 | นางสาวน้ำผึ้ง ชาญถิ่นดง | PA 1 รายงานผล |
| | | นางลฎาภา กลิ่นด้วง | คศ.3 | อาคาร 6 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสุภาพร ทาระการ | คศ.3 | อาคาร 7 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาววันวิสา พุ่มทรัพย์ | คศ.1 | อาคาร 7 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางโศรดา ศรีเดช | คศ.3 | อาคาร 7 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นายเจษฎา เอี่ยมสงคราม | คศ.1 | อาคาร 7 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวสมพิศ ชาญธัญกรรม | คศ.3 | อาคาร 8 | | PA 1 รายงานผล |
| | | | | | | |
วันที่ 26 กันยายน พ.ศ.2566 | | | | | |
| | | | | | | |
ลำดับ | เวลา | กลุ่มสาระ | รายชื่อครู | วิทยฐานะ | สถานที่ | รายชื่อคณะกรรมการ | เอกสารประกอบ |
1 | 08.30 – 09.30 | ปฐมวัย | นางศรินดา บุตรแสง | คศ.3 | อาคาร 4 | นางสาวชญาภา หวลหอม | PA 1 รายงานผล |
| | | นางวันทนา สง่าเนตร | คศ.3 | อาคาร 4 | นางปิยรัตน์ เปลี่ยนพัด | PA 1 รายงานผล |
| | | นางพัฒนี นิยมกุล | คศ.3 | อาคาร 4 | นางสุกัญญา เครือทอง | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวลัดดา ชาญธัญกรรม | คศ.3 | อาคาร 7 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวอารีรักษ์ รักษ์ธัญการ | คศ.3 | อาคาร 7 | | PA 1 รายงานผล |
| | | | | | | |
2 | 09.30 – 10.20 | สุขศึกษาฯ | นางสาวรัตนา ด่านตระกูลหิรัญ | คศ.3 | อาคาร 6 | นางสาวชญาภา หวลหอม | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสุดตา ยาสุทธิ | คศ.3 | อาคาร 6 | นายธีรพงษ์ คงไทย | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวรัชนก โสอิน | คศ.1 | อาคาร 7 | นางสาวปริญดา หงษ์ดำเนิน | PA 1 รายงานผล |
| | | | | | | |
3 | 10.20 – 11.10 | ศิลปะ | นางปวีณา พานิช | คศ.2 | อาคาร 3 | นางสาวชญาภา หวลหอม | PA 1 รายงานผล |
| | | นายภาคย์ ทองขาว | คศ.2 | อาคาร 5 | นางสาวสุปรียา ศรีสุข | PA 1 รายงานผล |
| | | นางเพ็ญศรี เกษรพรม | คศ.3 | อาคาร 5 | นายสรวิศ จันทรานุสรณ์ | PA 1 รายงานผล |
| | | | | | | |
4 | 12.30 – 14.30 | ภาษาอังกฤษ | นายสมกิจ น้อยคำมูล | คศ.1 | อาคาร 2 | นางสาวชญาภา หวลหอม | PA 1 รายงานผล |
| | | นางลัดดาวัลย์ คำพร | คศ.3 | อาคาร 7 | นางระพีพรรณ เสาวมาลย์ | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวศิวพร เชื้อกสิการ | คศ.2 | อาคาร 7 | นางสิริลักษณ์ ตาดี | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวศิริรักษ์ สายเพ็ชร์ | คศ.3 | อาคาร 7 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสยาม คาวิน | คศ.3 | อาคาร 5 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวภารดี ชัยศิริ | คศ.3 | อาคาร 8 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวอรวรรณ พัฒนศิริ | คศ.3 | อาคาร 8 | | PA 1 รายงานผล |
| | | นางสาวกุลยา พงศ์ภาณุกุล | คศ.2 | อาคาร 8 | | PA 1 รายงานผล |
| | ภาษาจีน | นางสาวเกสรา สิทธิโอด | คศ.2 | อาคาร 8 | | PA 1 รายงานผล |